Màn hình MSI MP251 E2 25 inch 120Hz (FHD/IPS/120HZ/1MS/LOA)
Mã SP: 001280 Lượt xem: 47 Tình trạng : Còn hàng
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
  • Kiểu dáng màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ khung hình: 16:9
  • Kích thước mặc định: 24.5 inch
  • Công nghệ tấm nền: IPS
  • Phân giải điểm ảnh: FHD - 1920 x 1080
  • Độ sáng hiển thị: 250 cd/m²
  • Tần số quét màn: 120Hz
  • Thời gian đáp ứng: 1ms (MPRT) / 4ms (GTG)
  • Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 8 bits (6 bits + FRC)
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 x 100 mm), Anti-glare
  • Cổng cắm kết nối: 1x HDMI (1.4b), 1x D-Sub (VGA)
  • Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn, dây HDMI
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 2.999.000 ₫ -27%
Giá khuyến mãi: 2.190.000 ₫
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI CÔNG TY TNHH TIN HỌC MBC
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
LIÊN HỆ VỚI KINH DOANH ONLINE
  • Hotline: 0984.999.391
  • Chăm Sóc Khách Hàng: 0983.359.695
Để lại số điện thoại chúng tôi sẽ gọi hệ lại ngay
Màn hình MSI MP251 E2 25 inch 120Hz chuyển động mượt mà, viền mỏng tinh tế
Nếu bạn đang tìm màn hình lớn đến chơi game hay thiết kế đồ hoạ thì đừng bỏ qua MSI MP251 E2 25 inch 120Hz. Mẫu monitor đến từ nhà MSI được nhiều người dùng ưa chuộng bởi độ phân giải và tốc độ làm mới cao cùng thiết kế công thái học thông minh.
Tấm nền IPS FullHD, tần số quét 120Hz ổn định
Màn hình MSI MP251 E2 25 inch 120Hz mang tới chất lượng hình ảnh rõ nét nhờ sử dụng tấm nền IPS chuẩn FHD với tỷ lệ tương phản 1500:1. Tốc độ làm mới 120Hz đảm bảo chuyển động khung hình mượt mà ngay cả khi chơi game đồ hoạ cao. Kết hợp cùng sRGB 99%, MSI MP251 E2 chính là mẫu monitor lý tưởng cho anh em game thủ hay những người làm sáng tạo nội dung, thiết kế hình ảnh.
Màn hình phẳng thanh lịch, điều chỉnh độ nghiêng linh hoạt
MSI MP251 E2 sở hữu màn hình phẳng 24.5 inch theo tỉ lệ 16:9 với 4 cạnh viền siêu mỏng. Sản phẩm được thiết kế theo lối tối giản nhưng vẫn vô cùng tinh tế và dễ bố trí tại mọi không gian và phong cách nội thất. Sản phẩm kèm theo chân đế chắc chắn và cho phép điều chỉnh độ nghiêng từ -5 tới 20 độ để người dùng dễ dàng có được tầm nhìn thoải mái mà không phải thay đổi vị trí ngồi.
Nâng tầm trải nghiệm hiển thị với công nghệ Anti-Glare
Với monitor MSI MP251 E2 25 inch 120Hz, bạn không phải lo lắng về tình trạng loá màn hình bởi sản phẩm được ứng dụng công nghệ Anti-Glare. Nhờ vậy, bạn có thể vô tư sử dụng màn hình trong mọi điều kiện ánh sáng khác nhau mà chất lượng hiển thị vẫn được đảm bảo.
Bộ cổng giao tiếp đầy đủ, đa dạng
Màn hình MSI MP251 E2 25 inch 120Hz được trang bị đầy đủ các cổng giao tiếp thông dụng hiện nay để người dùng dễ dàng kết nối và chia sẻ hình ảnh, bao gồm: cổng trình chiếu DP 1.4a, cổng HDMI 2.0 hỗ trợ FHD (lên tới 120Hz), cổng D-Sub VGA, cổng Line-in, cổng âm thanh headphone-out,...
Bên cạnh đó, màn hình MSI MP251 E2 25 inch 120Hz đã tích hợp sẵn bộ loa kép công suất 2W. Do đó, bạn có thể tận hưởng các hoạt động giải trí một cách trọn vẹn mà không cần phải đầu tư thêm loa ngoài tốn kém.
XEM THÊM
Đánh giá và nhận xét về Màn hình MSI MP251 E2 25 inch 120Hz (FHD/IPS/120HZ/1MS/LOA)