Màn Hình SAMSUNG LS27D300GAEXXV (27 inch - IPS - FHD - 5ms - 100Hz)
Mã SP: 001972 Lượt xem: 26 Tình trạng : Còn hàng
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
  • Nhu cầu: Màn hình văn phòng
  • Kích thước màn hình: 27Inch
  • Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Tần số quét: 100HZ
  • Độ sáng: 250cd/m2
Bảo hành: 24 tháng
Giá bán: 2.789.000 ₫
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI CÔNG TY TNHH TIN HỌC MBC
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
LIÊN HỆ VỚI KINH DOANH ONLINE
  • Hotline: 0984.999.391
  • Chăm Sóc Khách Hàng: 0983.359.695
Để lại số điện thoại chúng tôi sẽ gọi hệ lại ngay
Làm việc thư thái suốt ngày dài
Màn hình Essential S3 trong phòng với một tài liệu trên đó
4 tính năng nổi bật
Tấm nền IPS
Tấm nền IPS
Màu sắc hiển thị rực rỡ
Tần số quét 100Hz
Tần số quét 100Hz
Mượt từng khung hình, đỉnh từng nội dung
Chế độ Game
Chế độ Game
Nâng cao uy lực, thỏa sức chiến game
Chế độ bảo vệ mắt
Chế độ bảo vệ mắt
Trải nghiệm êm dịu, dễ chịu cho mắt
Màu sắc hiển thị rực rỡ
Tần số quét 100Hz
Bắt kịp mọi hành động khi chơi game, xem video hoặc làm việc, sáng tạo. Tần số quét 100Hz giúp giảm thiểu độ trễ và mờ chuyển động, để bạn không bỏ lỡ bất kỳ chi tiết nào trong những khoảnh khắc quan trọng với nhịp độ nhanh.
Có một chiếc xe đua trên màn hình đại diện tần số quét 100Hz.
* Tần số quét mặc định là 60Hz và có thể được điều chỉnh lên 100Hz trong cài đặt của màn hình.
* Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Chế độ bảo vệ mắt & Giảm nháy màn hình
Phong cách hiện đại
Thiết kế siêu mỏng
Có hai Màn hình Essential S3 và thiết kế siêu mỏng của chúng đang được làm nổi bật.
Thêm kết nối, thêm linh hoạt
Đa kết nối
Dễ dàng kết nối các thiết bị khác vào màn hình, tạo nên một môi trường làm việc thuận tiện nhất!
Mặt sau của màn hình được hiển thị, các cổng được đóng lại. Nó có cổng HDMI và D-sub.
XEM THÊM
Đánh giá và nhận xét về Màn Hình SAMSUNG LS27D300GAEXXV (27 inch - IPS - FHD - 5ms - 100Hz)