RAM Desktop ADATA XPG D10 Red (AX4U266638G16-SRG) 8GB(1x8GB) DDR4 2666Mhz
Mã SP: 000149 Lượt xem: 53 Tình trạng : Còn hàng
Thông số sản phẩm
♦ Loại RAM: DDR4
♦ Dung lượng: 8GB x 1
♦ Bus: 2666MHz
♦ Tản nhiệt: Có
☞ Bảo hành: 36 tháng
Giá bán: Liên hệ
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI CÔNG TY TNHH TIN HỌC MBC
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
LIÊN HỆ VỚI KINH DOANH ONLINE
  • Hotline: 0984.999.391
  • Chăm Sóc Khách Hàng: 0983.359.695
Để lại số điện thoại chúng tôi sẽ gọi hệ lại ngay
Đánh giá sản phẩm RAM Desktop ADATA XPG D10 Red AX4U266638G16-SRG 2666Mhz
Bộ nhớ trong RAM PC XPG GAMMIX D10 DDR4 được thiết kế dành cho game thủ và những người đam mê máy tính, có tốc độ lên đến 3600MHz. Với PCB chất lượng cao, D10 cải thiện chất lượng truyền tín hiệu và duy trì hoạt động ổn định ở mọi thời điểm. Thiết bị cũng hỗ trợ Intel XMP 2.0 để ép tăng tốc nhanh hơn và an toàn hơn. Có sẵn hai màu đen và đỏ, D10 có một tản nhiệt bắt mắt với một đầu mở và 2oz đồng cho hiệu suất làm mát tuyệt vời thông qua việc loại bỏ nhiệt nhanh chóng. Ngoài ra, chiều cao thấp cho phép thiết bị được lắp đặt dễ dàng ngay cả trong các hệ thống có không gian hạn chế.
Thiết kế tản nhiệt độc đáo
● Mở tấm chắn nhiệt cao nhất để tản ra tốt hơn
● Tấm chống nóng có sọc bằng bạc đơn giản làm cho hệ thống của bạn trông đẹp hơn
Tản nhiệt cấu hình thấp giúp cho việc lắp đặt dễ dàng
RAM DDR4 - Hiệu suất điện năng và hiệt quả tuyệt vời
GAMMIX D10 hỗ trợ nền tảng Intel X299 mới và SPD 2666MHz. Điện áp hoạt động là 1.2V so với 1.5V trên bộ nhớ DDR3 cũ, tức là giảm điện năng xuống 20%. Điều này làm cho hệ thống làm mát hơn, ổn định hơn và tiết kiệm năng lượng hơn. GAMMIX D10 ép tăng tốc hiệu quả chỉ với 1.35V, đạt tần suất ép tăng tốc cao hơn DDR3, dễ dàng đạt được 3600MHz từ nhà máy - đem đến nhiều tiềm năng hơn đối với các chuyên gia ép tăng tốc.