Ram Desktop Kingmax Zeus Dragon (KM-LD4-3200-16GHS) 16GB (1x16GB) DDR4 3200Mhz
Mã SP: 000166 Lượt xem: 49 Tình trạng : Còn hàng
Thông số sản phẩm
♦ Dòng sản phẩm cơ bản của Kingmax
♦ Dung lượng: 1 x 16GB
♦ Thế hệ: DDR4
♦ Bus: 3200MHz
☞ Bảo hành: 36 tháng
Giá bán: Liên hệ
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI CÔNG TY TNHH TIN HỌC MBC
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
LIÊN HỆ VỚI KINH DOANH ONLINE
  • Hotline: 0984.999.391
  • Chăm Sóc Khách Hàng: 0983.359.695
Để lại số điện thoại chúng tôi sẽ gọi hệ lại ngay
Ram máy tính Kingmax Zeus Dragon (KM-LD4-3200-16GHS) 16GB (1x16GB) DDR4 3200Mhz
Kết hợp giữa hiệu năng và nghệ thuật, DDR4 Zeus Dragon được trang bị nhiều chứng nhận bo mạch chủ, và hỗ trợ Intel XMP 2.0 nhằm vượt qua mọi giới hạn mà không gặp bất kì khó khăn nào. Bộ nhớ này cũng vượt qua các phép thử nền tảng bo mạch chủ Intel X299, X99, Z170 và Z270. Nó cũng đạt mức tốc độ 2666MHz, và vượt qua các thử nghiệm trên chipset Intel 300 Series (như H370, H310, B360 và Z370) với tính tương thích và độ ổn định tốt nhất.
RAM PC phục vụ nhu cầu chơi game DDR4 Zeus Dragon là bộ nhớ hiệu năng cao có thể vận hành ở xung nhịp 3000MHz. Mức hiệu năng “thần thánh” này thừa sức đáp ứng nhu cầu cao nhất từ các game thủ siêu việt hay những người yêu máy tính có đam mê tự lắp ráp hệ thống, đồng thời hợp chuẩn JEDEC DDR4.