Ram Gskill Ripjaws V 16GB DDR4 bus 3200 (F4-3200C16S-16GVK)
Mã SP: 000865 Lượt xem: 36 Tình trạng : Còn hàng
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
  • Dung lượng: 16GB
  • Bus: 3200Mhz
  • Độ trễ: CL16-18-18-38
  • Điện áp: 1.35V
  • Tản nhiệt: Có
Bảo hành: 36 tháng
Giá bán: 1.299.000 ₫
Giá khuyến mãi: Liên hệ
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI CÔNG TY TNHH TIN HỌC MBC
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
LIÊN HỆ VỚI KINH DOANH ONLINE
  • Hotline: 0984.999.391
  • Chăm Sóc Khách Hàng: 0983.359.695
Để lại số điện thoại chúng tôi sẽ gọi hệ lại ngay
Ram G.Skill Ripjaws V 16GB DDR4 3200MHz được sản xuất với các linh kiện đã được chọn lọc và kiểm tra đặc biệt bằng thủ công với tiêu chuẩn cực kỳ nghiêm ngặt của G.SKILL.
Bộ nhớ DDR4 - Kích thước siêu nhỏ, tốc độ siêu nhanh
Ram G.Skill Ripjaws V 16GB DDR4 3200MHz tương thích với các máy tính xách tay chơi game hiệu suất cao và các máy tính có kích thước nhỏ hỗ trợ bộ nhớ DDR4 SO-DIMM. Đây là một trong những cách dễ nhất và hiệu quả nhất để nâng cấp máy tính của bạn, bất kể nhu cầu của bạn là chơi game hay làm việc.
Tiết kiệm điện năng
Ram G.Skill Ripjaws V 16GB DDR4 3200MHz chỉ yêu cầu 1.2V, giảm tiêu thụ điện năng và đồng thời giảm sản sinh nhiệt giúp hệ thống của bạn chạy mát hơn, ổn định hơn và hiệu quả hơn.
Hỗ trợ XMP 2.0
Chỉ cần thiết lập tùy chọn được định sẵn trong Bios, Ram G.Skill Ripjaws V 16GB DDR4 3200MHz được lập trình với cấu hình Intel XMP 2.0 mới nhất.
Thông số kỹ thuật
Sản Phẩm
Bộ nhớ trong RAM
Hãng sản xuất
G.Skill
Model
F4-3200C16S-16GVK
Loại RAM
DDR4
Dung lượng
16GB
Bus
3200Mhz
Độ trễ
CL16-18-18-38
Điện áp
1.35V