Ram Lexar DDR4 16GB/3200 C22 (16GB x1)
Mã SP: 001988 Lượt xem: 31 Tình trạng : Còn hàng
THÔNG SỐ SẢN PHẨM
  • Dung lượng: DDR4-3200 16GB (16GB x1)
  • Loại bộ nhớ: DDR4
  • Giao diện: 288 Pin
  • Tiêu chuẩn: JEDEC
  • Tốc độ bus: Mbps 3200 Mbps
  • Độ trễ: CAS CL22, CL19
  • Vôn: 1,2V
Bảo hành: 36 tháng
Giá bán: Liên hệ
YÊN TÂM MUA SẮM TẠI CÔNG TY TNHH TIN HỌC MBC
  • Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
  • Thanh toán thuận tiện
  • Sản phẩm 100% chính hãng
  • Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
  • Giá cạnh tranh nhất thị trường
LIÊN HỆ VỚI KINH DOANH ONLINE
  • Hotline: 0984.999.391
  • Chăm Sóc Khách Hàng: 0983.359.695
Để lại số điện thoại chúng tôi sẽ gọi hệ lại ngay
Thiết kế bền bỉ
Hiệu năng mạnh mẽ
Được thiết kế với điện áp thấp 1.2V ở tiêu chuẩn DDR4, giảm tương đối yêu cầu điện áp so với bộ nhớ DDR3. Giúp cho hệ thống máy tính của người dùng vận hành nhanh hơn, cùng với công nghệ tản nhiệt được dán trực tiếp lên RAM khi chơi game, hay thực hiện nhiều tác vụ một lúc mà không lo bị quá nhiệt.
Với tốc độ khởi đầu sẵn là DDR4 bus 3200MHz giúp tăng hiệu quả hoạt động của hệ thống bằng cách tăng số lần truyền mỗi giây.